Chí Bảo Company
Chào các bạn đến với diễn đàn Chi Bao Company , là nơi chia sẻ game, crack, nhạc, tin tức, phim, mua bán . Hãy đăng nhập hoặc đăng kí để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn .
Chí Bảo Company
Chào các bạn đến với diễn đàn Chi Bao Company , là nơi chia sẻ game, crack, nhạc, tin tức, phim, mua bán . Hãy đăng nhập hoặc đăng kí để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn .
Chí Bảo Company
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chí Bảo Company

Cái gì cũng có  
Trang ChínhCổng thông tin*GalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpChúng tôi trên FacebookThông tin Bản QuyềnDanh mục phòng chat

Bác Ba Phi - Webgame Plant vs Zombie hình ảnh Việt

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ninjago
Quản trị viên
Quản trị viên

Điểm UPLOAD : 346108
Cảm ơn : 2

Vật phẩm
Pet shop:
Pet shop new:

Bác Ba Phi - Webgame Plant vs Zombie hình ảnh Việt  Empty
Bài gửiTiêu đề: Bác Ba Phi - Webgame Plant vs Zombie hình ảnh Việt    Bác Ba Phi - Webgame Plant vs Zombie hình ảnh Việt  I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 9:11 am

[Only admins are allowed to see this image]
Là một game phỏng theo Plant vs Zombie nhưng lại được dịch và tiếng việt và cây trồng hoàn toàn có thật ngoài đời . Các loại cây như : Sen non (bắn hạt sen) , Cà rốt (Mìn) v.v . Vậy bây giờ hãy cùng tham gia ngay . Có ai tham gia thì kết bạn với nick này : chibao123hcm
Bây giờ là webgame :
[You must be registered and logged in to see this link.]
Have fun ! :study:
baoc75
Giám đốc Download
Giám đốc Download
baoc75

Điểm UPLOAD : 352674
Cảm ơn : 3

Vật phẩm
Pet shop:
Pet shop new:

Bác Ba Phi - Webgame Plant vs Zombie hình ảnh Việt  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bác Ba Phi - Webgame Plant vs Zombie hình ảnh Việt    Bác Ba Phi - Webgame Plant vs Zombie hình ảnh Việt  I_icon_minitimeSat Aug 04, 2012 9:15 am

Vỗ tay vì game hay nào ! :cheers:
https://chibaocompany.forumvi.com

Trang 1 trong tổng số 1 trang