Chí Bảo Company
Chào các bạn đến với diễn đàn Chi Bao Company , là nơi chia sẻ game, crack, nhạc, tin tức, phim, mua bán . Hãy đăng nhập hoặc đăng kí để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn .
Chí Bảo Company
Chào các bạn đến với diễn đàn Chi Bao Company , là nơi chia sẻ game, crack, nhạc, tin tức, phim, mua bán . Hãy đăng nhập hoặc đăng kí để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của diễn đàn .
Chí Bảo Company
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chí Bảo Company

Cái gì cũng có  
Trang ChínhCổng thông tin*GalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpChúng tôi trên FacebookThông tin Bản QuyềnDanh mục phòng chat

Chọn hệ điều hành nào đây ?

Go down 
4 posters

Bạn nghĩ chọn hệ điều hành nào ?
Windows XP
Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_vote_lcap75%Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_vote_rcap
 75% [ 3 ]
Windows 7
Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_vote_lcap0%Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Windows Vista
Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_vote_lcap25%Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_vote_rcap
 25% [ 1 ]
Mac OS X
Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_vote_lcap0%Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
Khác
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 4

Tác giảThông điệp
doremon
Thành viên thường
Thành viên thường
doremon

Điểm UPLOAD : 333264
Cảm ơn : 2

Chọn hệ điều hành nào đây ?  Empty
Bài gửiTiêu đề: Chọn hệ điều hành nào đây ?    Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_icon_minitimeThu Jan 10, 2013 9:42 pm

Mình vừa mua thêm một máy tính mới, không biết mấy bạn cho mình hỏi là nên dùng hệ điều hành nào đây? (máy tính để bàn) Mình cảm ơn nhiều.
baoc75
Giám đốc Download
Giám đốc Download
baoc75

Điểm UPLOAD : 354994
Cảm ơn : 3

Vật phẩm
Pet shop:
Pet shop new:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chọn hệ điều hành nào đây ?    Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_icon_minitimeThu Jan 10, 2013 9:43 pm

+1 cho Windows XP, dễ sử dụng
https://chibaocompany.forumvi.com
ninjago
Quản trị viên
Quản trị viên

Điểm UPLOAD : 348428

Vật phẩm
Pet shop:
Pet shop new:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chọn hệ điều hành nào đây ?    Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_icon_minitimeThu Jan 10, 2013 9:46 pm

Bỏ phiếu cho Vista. Mình thích bởi vì giao diện thân thiện và còn có bản Tiếng Việt
baoc75
Giám đốc Download
Giám đốc Download
baoc75

Điểm UPLOAD : 354994
Cảm ơn : 3

Vật phẩm
Pet shop:
Pet shop new:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chọn hệ điều hành nào đây ?    Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_icon_minitimeThu Jan 10, 2013 9:50 pm

ninjago đã viết:
Bỏ phiếu cho Vista. Mình thích bởi vì giao diện thân thiện và còn có bản Tiếng Việt
Quen tiếng Anh rồi, bây giờ dùng Tiếng Việt khó. Nhiều cái dịch ra mà mình không biết là gì luôn, chẳng hạn như Stand by thì dịch ra là Ngủ đông !
https://chibaocompany.forumvi.com
ABHAPPY
Thành viên Vip
Thành viên Vip
ABHAPPY

Điểm UPLOAD : 339860
Cảm ơn : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: Chọn hệ điều hành nào đây ?    Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_icon_minitimeSat Jun 15, 2013 12:09 pm

WINDOWN NÀO CŨNG ĐƯỢC NHƯNG MÌNH BIẾT XP LÀ DỄ XÀI NHẤT . CÒN VỀ TIẾNG VIỆT NAM CÓ DẤU THÌ CÁC BẠN THEO BÀI CỦA MÌNH ĐÃ CÓ NHỮNG THÔNG TIN CHÍNH XÁC VÀ CÁCH HƯỚNG DẪN RẤT DỄ XÀI Ở PHÒNG CHIA SẼ ==> Soft cho máy tính . ==HAY BẤM VÀO ==> [You must be registered and logged in to see this link.]  . BẠN SẼ LÀM THEO NHỮNG HƯỚNG DẪN CỦA MÌNH THÌ ĐỀU XÀI ĐƯỢC TIẾNG VIỆT CÓ DẤU VÀ RẤT DỄ SỬ DỤNG KHI KHÔNG CẦN THÌ CÁC BẠN BẤM VÀO NGƯNG LÀ ĐÁNH TIẾNG ANH BÌNH THƯỜNG THÔI . CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG

CHÚ Ý : XÀI CHO NHIỀU WINDOWN LẮM CÁC BẠN ĐỪNG LO BẢO ĐẢM KHÔNG CÓ VIRUS
doremon
Thành viên thường
Thành viên thường
doremon

Điểm UPLOAD : 333264

Bài gửiTiêu đề: Re: Chọn hệ điều hành nào đây ?    Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_icon_minitimeSat Jun 22, 2013 9:00 pm

Cảm ơn các bạn đã góp ý, cuối cùng thì, mình cài tất cả máy tính là XP Chọn hệ điều hành nào đây ?  331366732
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chọn hệ điều hành nào đây ?    Chọn hệ điều hành nào đây ?  I_icon_minitime

Chọn hệ điều hành nào đây ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang